Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Extra Strength 500mg 290 Gelcaps

Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Extra Strength 500mg giúp bạn hạ sốt và giảm nhanh các cơn đau nhức nhẹ. Các chứng đau đó cụ thể như nhức đầu, đau lưng, đau nhức do viêm khớp, đau răng, đau do cảm lạnh, đau do co thắt kinh nguyệt…
Mỗi viên gelcap Tylenol Extra Strength chứa 500 miligam acetaminophen có tác dụng giảm đau nhanh. Trên mỗi viên giảm đau hạ sốt Tylenol Gelcaps có lỗ khoan laser để tạo điều kiện cho thuốc phát tán nhanh trong cơ thể để phát huy hiệu quả tốt nhất cho người dùng.
Thành phần Tylenol Extra Strength 500mg

Công dụng Tylenol Extra Strength 500mg

Cảnh báo và phòng ngừa
- Hơn 4.000 mg Acetaminophen trong 24 giờ.
- Với các thuốc khác có chứa Acetaminophen.
- 3 hoặc nhiều đồ uống có cồn mỗi ngày trong khi sử dụng sản phẩm này.
- Da đỏ.
- Mụn nước.
- Phát ban.
- Với bất kỳ loại thuốc nào khác có chứa Acetaminophen (theo toa hoặc không kê toa). Nếu bạn không chắc chắn liệu một loại thuốc có chứa Acetaminophen, hãy hỏi bác sĩ hoặc dược sĩ.
- Nếu bạn bị dị ứng với Acetaminophen hoặc bất kỳ thành phần không hoạt động nào trong sản phẩm này
- Cơn đau trở nên tồi tệ hơn hoặc kéo dài hơn 10 ngày.
- Sốt trở nên tồi tệ hơn hoặc kéo dài hơn 3 ngày.
- Triệu chứng mới xảy ra.
- Đỏ hoặc sưng là hiện tại.

Cảnh báo quá liều

Hướng dẫn sử dụng

- Uống 2 viên mỗi 6 giờ nếu các triệu chứng kéo dài.
- Không dùng quá 6 viên trong 24 giờ, trừ khi có chỉ định của bác sĩ.
- Không sử dụng trong hơn 10 ngày trừ khi có chỉ định của bác sĩ.

Bùi Văn Quý –
Thuốc dùng rất hiệu quả
Neomart –
Neomart xin cảm ơn quý khách vì đã tin dùng sản phẩm của cửa hàng.
Nguyễn Thị Phi Yến –
Tốt và rất hiệu quả
Neomart –
Neomart xin cảm ơn quý khách vì đã tin dùng sản phẩm của cửa hàng.