Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Acetaminophen Extra Strength 500mg

Thông tin sản phẩm
✓ Viên uống Tylenol Acetaminophen Extra Strength 500mg giúp bạn hạ sốt và giảm nhanh các cơn đau nhức nhẹ. Các chứng đau đó cụ thể như nhức đầu, đau lưng, đau nhức do viêm khớp, đau răng, đau do cảm lạnh, đau do co thắt kinh nguyệt…
✓ Mỗi viên gelcap Tylenol Acetaminophen Extra Strength chứa 500 miligam acetaminophen có tác dụng giảm đau nhanh. Trên mỗi viên giảm đau hạ sốt Tylenol Gelcaps có lỗ khoan laser để tạo điều kiện cho thuốc phát tán nhanh trong cơ thể để phát huy hiệu quả tốt nhất cho người dùng.
Công dụng Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Acetaminophen Extra Strength 500mg
- Viên uống giảm đau Tylenol Acetaminophen Extra Strength 500mg với thành phần chính là Acetamynophen.
- Giảm đau tức thì và đẩy lùi các triệu chứng sau:
- Các cơn đau do viêm khớp, đau nhức mỏi các cơ, đau lưng, đau đầu, đau răng.
- Các cơn đau bụng kinh ở phụ nữ, chuột rút.
- Tác dụng giảm sốt: hạ sốt tất cả các trường hợp.
- Viên uống giảm đau Tylenol 8 trị cảm cúm thông thường.
Hướng dẫn sử dụng
✓ Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên: Dùng 2 viên gelcaps mỗi 6 giờ nếu các triệu chứng vẫn còn tiếp diễn.
Thành phần
Acetaminophen 500 mg. (Tác dụng giảm đau hạ sốt )
Lưu ý
✓ Nuốt cả viên, Không nhai, nghiền nát, bẻ đôi, hoặc chia nhỏ liều dùng.
✓ Không được phép uống quá 6 viên trong vòng 24 giờ.
✓ Không được dùng liên tục quá 10 ngày trừ khi có chỉ định của bác sĩ.
✓ Nếu thấy triệu chứng không khỏi nên đi khám bác sĩ.
✓ Không uống Tylenol Acetaminophen Extra Strength 500mg chung với nước có cồn hoặc không uống Tylenol Acetaminophen Extra Strength 500mg khi đã uống nhiều nước có cồn.
✓ Trẻ dưới 18 tuổi cần tham khảo ý kiến của bác sĩ.
✓ Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng sản phẩm của bác sĩ nếu bạn bị bệnh gan.
✓ Ngừng sử dụng viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Acetaminophen Extra Strength 500mg của Mỹ khi gặp các tình trạng sau:
* Đau nặng hơn kéo dài 10 ngày.
* Sốt năng hơn kéo dài 3 ngày.
* Xuất hiện thêm các triệu chứng mới.
✓ Bảo quản ở nơi khô ráo, thoáng mát.
✓ Không dùng cho các bệnh nhân suy gan, thận hoặc dị ứng với các thành phần sản phẩm.
✓ Tránh xa tầm tay trẻ em.
✓ Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol làm dịu và đánh tan các cơn đau nhanh chóng. Sản phẩm được sử dụng trong các trường hợp đau mãn tính và cấp tính.
✓ Nếu bạn đang mang thai hoặc cho con bú hay đang dùng phương pháp điều trị nào, hãy hỏi bác sĩ trước khi sử dụng.
Lưu ý: Sản phẩm này không phải là thuốc, không có tác dụng thay thế thuốc chữa bệnh, hiệu quả sử dụng sản phẩm tùy thuộc cơ địa của từng người. Vui lòng đọc kỹ hướng dẫn in trên bao bì sản phẩm trước khi sử dụng.
Anthony –
Sản phẩm tốt và hiệu quả
Cảm ơn shop rất nhiều
Neomart –
Neomart xin cảm ơn quý khách vì đã tin dùng sản phẩm của cửa hàng.
Neomart –
Neomart xin cảm ơn quý khách vì đã tin dùng sản phẩm của cửa hàng.
Nguyễn Hoàng Yến –
Hiệu quả nhanh
Shop làm việc chuyên nghiệp
Neomart –
Neomart xin cảm ơn quý khách vì đã tin dùng sản phẩm của cửa hàng.